0:00 / 3:51
Developed with YouTube

Fried Chicken

groups4 paghainspeedKatamtamangcountertopsPaghahanda: 120 minutoskilletPagluluto: 15 minutoscheduleKabuuan: 135 minutooutdoor_grillPritolocal_fire_departmentKatamtamang Anghang
Allergens:warningGlutenwarningSoya

Ang mga label ng allergen ay gawa ng AI at maaaring kulang o mali. Kung may food allergy ka, palaging suriin mo mismo ang bawat sangkap.

Ang mga detalye ng recipe ay gawa ng AI mula sa video at maaaring may mali — para sa sanggunian lamang.

skilletMga Hakbang

6 na Hakbang

scheduleIhanda nang maaga

  • circleKailangang i-marinate ang manok nang maaga nang 2 oras2h
01
Paghahanda
00:00:40

Sa isang glass bowl, pagsamahin ang 1/2 tbsp soya sauce, 1 tsp luya paste, 1 tsp bawang paste, 1 tbsp catsup, 1 tsp pulbos ng itim na paminta, 1/4 tsp asin, at 1 pakete ng instant noodle masala, pagkatapos ay haluing mabuti.

lightbulb

Mag-ingat

Sukatin nang tama ang mga sangkap upang maiwasang masira ang lasa.

Mga Sangkap:toyo (0.5 tbsp)Pula ng luya (1 kutsarita)bawang paste (1 kutsarita)Ketsup ng Kamatis (1 tbsp)Pulbos ng itim na paminta (1 kutsarita)Asin (0.25 kutsarita)instant noodle masala (1 pack)
Mga Kagamitan:baso mangkokkutsara
02
Oras ng Paghihintay
00:01:13
warningPangkaligtasan

Maghugas ng kamay pagkatapos humawak ng hilaw na manok upang maiwasan ang kontaminasyon. Huwag hawakan ang iba pang kagamitan habang marumi ang kamay.

Ilagay ang 500g ng mga hiwa ng manok na may balat sa timpla, masahehin nang mabuti hanggang sa pantay na mapahiran, at i-marinate nang 2 oras.

lightbulb

Mag-ingat

Siguraduhing balot na balot ang manok, kung hindi ay mawawalan ng lasa ang ilang bahagi.

Mga Sangkap:manok (500 g)
Mga Kagamitan:baso mangkok
03
Paghahanda
00:01:36

Sa isang malawak na lalagyan, magdagdag ng 1.5 tasa ng all-purpose flour, 1/4 tasa ng cornstarch, 1/2 tsp asin, 1/2 tsp pulbos ng bawang, 1/2 tbsp pulbos ng sili, at 1/4 tsp turmeric powder, pagkatapos ay haluin.

lightbulb

Mag-ingat

Haluing mabuti upang kumalat ang mga pampalasa.

Mga Sangkap:All purpose flour (1.5 tasa)gawgaw (0.25 tasa)Asin (0.5 kutsarita)garlic powder (0.5 kutsarita)Pulpang Sili (0.5 tbsp)turmeric pulbos (0.25 kutsarita)
Mga Kagamitan:baso o salaming pingganwhisk
04
Aktibong Pagluluto
00:01:58

Kumuha ng isang hiwa ng manok, ilubog sa harina hanggang matakpan, isawsaw sandali sa tubig, pagkatapos ay ibalik sa harina at idiin nang maigi upang lumikha ng malutong na balat.

lightbulb

Mag-ingat

Huwag ibabad ang manok sa tubig nang masyadong matagal, kung hindi ay matutunaw ang unang balot ng harina.

Mga Sangkap:manokAll purpose flourgawgawtubig (1 tasa)
Mga Kagamitan:baso mangkok
05
Aktibong Pagluluto
00:02:42

I-deep fry ang mga manok sa 3 tasa ng mantika sa medium-high flame nang hindi nagsisiksikan, sa loob ng 12 hanggang 15 minuto hanggang maging kulay brown.

local_fire_departmentmedium high flame
lightbulb

Mag-ingat

Huwag punuin nang sobra ang kawali upang hindi bumaba ang init ng mantika.

Mga Sangkap:manokLangis sa pagluluto (3 tasa)
Mga Kagamitan:tinidorkawali
06
Aktibong Pagluluto
00:03:03

Alisin ang mga pritong manok gamit ang wire skimmer, alisan ng labis na mantika, at ilipat sa plato.

lightbulb

Mag-ingat

Ang tilamsik ng mainit na mantika ay maaaring makapaso, mag-ingat sa paggamit ng skimmer.

Mga Kagamitan:malaking pingganwire skimmer

groceryLahat ng Sangkap

toyo0.5 tbsp
Ketsup ng Kamatis1 tbsp
Pula ng luya1 kutsarita
bawang paste1 kutsarita
Pulbos ng itim na paminta1 kutsarita
Asin0.75 kutsarita
instant noodle masala1 pack
manok500 g
All purpose flour1.5 tasa
gawgaw0.25 tasa
garlic powder0.5 kutsarita
Pulpang Sili0.5 tbsp
turmeric pulbos0.25 kutsarita
tubig1 tasa
Langis sa pagluluto3 tasa

blenderLahat ng Kagamitan

baso mangkokkutsarabaso o salaming pingganwhisktinidorkawalimalaking pingganwire skimmer