0:00 / 3:00
Developed with YouTube

Boondi Raita

groups6 paghainspeedMadalicountertopsPaghahanda: 10 minutoscheduleKabuuan: 10 minutooutdoor_grillWalang Lutonglocal_fire_departmentBahagyang Maanghang
Allergens:warningGatas at produktong gataswarningGluten

Ang mga label ng allergen ay gawa ng AI at maaaring kulang o mali. Kung may food allergy ka, palaging suriin mo mismo ang bawat sangkap.

Ang mga detalye ng recipe ay gawa ng AI mula sa video at maaaring may mali — para sa sanggunian lamang.

skilletMga Hakbang

4 na Hakbang
01
Paghahanda
00:00:26

Kumuha ng 1 1/2 tasa ng whisked chilled curd sa isang malalim na glass bowl.

lightbulb

Mag-ingat

Siguraduhing maayos na na-whisk at pinalamig ang curd bago magsimula upang magkaroon ng tamang nakakapreskong texture ang raita.

Mga Sangkap:Yogurt (1.5 tasa)
Mga Kagamitan:mangkokkutsara
02
Aktibong Pagluluto
00:00:35

Magdagdag ng humigit-kumulang 1/4 tasa ng tubig sa makapal na curd at ihalo nang maayos upang makuha ang malambot na lapot.

lightbulb

Mag-ingat

Huwag magdagdag ng masyadong maraming tubig nang sabay-sabay, kung hindi ay magiging masyadong matubig ang raita at mawawala ang creamy texture nito.

Mga Sangkap:Yogurttubig (0.25 tasa)
Mga Kagamitan:kutsara
03
Aktibong Pagluluto
00:01:10

Magdagdag ng 1/2 tsp chilli powder, 1 1/2 tsp chaat masala, 2 tsp cumin seeds powder, at asin sa panlasa, pagkatapos ay ihaluin nang maayos.

lightbulb

Mag-ingat

Magdagdag ng asin nang maingat dahil ang boondi ay mayroon nang asin

kung sobra ang paglalagay ay magiging maalat ang raita

Mga Sangkap:Pulpang Sili (0.5 kutsarita)chaat masala (1.5 kutsarita)pulbos ng cumin (2 kutsarita)Asin
Mga Kagamitan:kutsara
04
Aktibong Pagluluto
00:01:54

Magdagdag ng 1 1/2 tasa ng boondi at 2 tbsp ng tinadtad na coriander, pagkatapos ay ihaluin nang maayos.

lightbulb

Mag-ingat

Haluin nang dahan-dahan upang ang boondi ay hindi masira o lumambot nang maaga.

Mga Sangkap:boondi (1.5 tasa)Coriander (2 tbsp)
Mga Kagamitan:kutsara

groceryLahat ng Sangkap

boondi1.5 tasa
Yogurt1.5 tasa
tubig0.25 tasa
Pulpang Sili0.5 kutsarita
chaat masala1.5 kutsarita
pulbos ng cumin2 kutsarita
Asin
Coriander2 tbsp

blenderLahat ng Kagamitan

mangkokkutsara